Lọ wo ohun tó wà nínú rẹ̀

Lọ wo àwọn ohun tó wà

A Nílò Ìgbàgbọ́

A Nílò Ìgbàgbọ́

Wà á jáde:

  1. 1. Ìrònú gbọkàn mi, ó máyé sú mi.

    Mo gbádùn ọ̀rọ̀ yín, mo fẹ́ gbọ́ sí i;

    Ọ̀rọ̀ tẹ́ ẹ sọ, mo fẹ́ gbọ́ sí i.

    Ọ̀pọ̀ ìbéèrè mi lẹ dáhùn lọ́jọ́ yẹn.

    Ìrònú tó gbọkàn mi tẹ́lẹ̀ pòórá;

    Gbogbo ‘dààmú mi ti fò lọ.

    (ÈGBÈ)

    Bá a tiẹ̀ lọ́pọ̀ ìdíwọ́,

    A nílò ìgbàgbọ́.

    Báwọn ‘ṣòro wa tilẹ̀ pọ̀,

    A nílò ìgbàgbọ́;

    Ká nígbàgbọ́.

  2. 2. Mo fẹ́ láti wàásù ohun tí mo kọ́.

    Mo ṣe tán, iṣẹ́ yá. Ó yá, ká lọ.

    Mo ti ṣe tán

    Láti lọ wàásù.

    Ìgbàgbọ́ mi dà bí iná tó ń jó lọ́kàn.

    Mo gbọ́dọ̀ jẹ́ kó máa jó, kó má ṣe kú;

    Kó lè máa jó ní ọkàn mi.

    (ÈGBÈ)

    Bá a tiẹ̀ lọ́pọ̀ ìdíwọ́,

    Àmọ́ mo rántí pé:

    Báwọn ‘ṣòro wa tilẹ̀ pọ̀,

    A nílò ìgbàgbọ́;

    Ká nígbàgbọ́.

    (ÀSOPỌ̀)

    Ó máa ń súni tá a bá kojú ìṣòro.

    Ṣáà máa gbàdúrà sí Jáà kó o lè túbọ̀ sún mọ́ Jèhófà.

    Ó ní, “Tó o bá lè gbẹ́kẹ̀ lé mi,

    Màá fún ẹ lókun, wàá sì rí i

    Pé tíṣòro bá dé,

    Màá dúró tì ẹ́.”

    (ÈGBÈ)

    Bá a tiẹ̀ lọ́pọ̀ ìdíwọ́,

    Àmọ́ mo rántí pé:

    Báwọn ‘ṣòro wa tilẹ̀ pọ̀,

    A nílò ìgbàgbọ́.

    (ÈGBÈ)

    Ó ti wá dá mi lójú,

    A nílò ìgbàgbọ́.

    Báwọn ‘ṣòro wa tilẹ̀ pọ̀,

    A nílò ìgbàgbọ́;

    Ká nígbàgbọ́.